Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Tin tức
Nhà Sản phẩm

Máy thu phát quang

Trung Quốc LINK-PP INT'L TECHNOLOGY CO., LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc LINK-PP INT'L TECHNOLOGY CO., LIMITED Chứng chỉ
WOW, Đã kiểm tra 100% Def Không khuyết tật

—— TI

LINK-PP là nhà cung cấp tốt nhất của chúng tôi tại Trung Quốc

—— Intel

Cảm ơn rất nhiều vì đã cung cấp RJ45 và biến thế tuyệt vời , LINK-PP xứng đáng được xem xét trên toàn thế giới

—— Cisco

LINK-PP là nhà cung cấp Flex loại A cho tất cả các đầu nối và biến áp RJ45

—— Điện tử

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Máy thu phát quang

(337)
Trung Quốc Bộ thu phát quang SFP + 74441-0001 nhà máy sản xuất

Bộ thu phát quang SFP + 74441-0001

LP11F003 20 vị trí SFP + Đầu nối vách ngăn hàn bề mặt 74441-0001 Tình trạng một phần Hoạt động Kiểu kết nối Receptory loại trình kết nối SFP + Số lượng vị trí 20 Kiểu lắp Bề mặt núi, góc phải Chấm dứt Hàn Đặc ... Read More
2020-06-28 11:16:25
Trung Quốc Surface Mount LP11F003 20 vị trí thu phát quang Sfp nhà máy sản xuất

Surface Mount LP11F003 20 vị trí thu phát quang Sfp

LP11F003 20 vị trí SFP + Đầu nối vách ngăn hàn bề mặt SFPPC-1001-L Tình trạng một phần Hoạt động Kiểu kết nối Receptory loại trình kết nối SFP + Số lượng vị trí 20 Kiểu lắp Bề mặt núi, góc phải Chấm dứt Hàn Đặc ... Read More
2020-06-28 11:15:27
Trung Quốc Thông qua lỗ nối góc phải LP11F012 SFP nhà máy sản xuất

Thông qua lỗ nối góc phải LP11F012 SFP

74737-0010 Vị trí đầu nối lồng SFP hàn qua lỗ, góc phải LP11F012 Bao bì Băng & Cuộn (TR) Tình trạng một phần Hoạt động Kiểu kết nối Lồng loại trình kết nối SFP Số lượng vị trí - Kiểu lắp Qua lỗ, góc phải Chấm d... Read More
2020-06-28 11:12:57
Trung Quốc Máy thu phát quang SFPPCAGE001-02-L 1X1 PRIT LP11F012 nhà máy sản xuất

Máy thu phát quang SFPPCAGE001-02-L 1X1 PRIT LP11F012

Bộ thu phát quang 1X1 PRESS FIT LP11F012 Receptory với lồng SFPPCAGE001-02-L Bao bì Băng & Cuộn (TR) Tình trạng một phần Hoạt động Kiểu kết nối Lồng loại trình kết nối SFP Số lượng vị trí - Kiểu lắp Qua lỗ, góc ... Read More
2020-06-17 15:40:43
Trung Quốc CONN SFP Lồng 1X1 PRESS FIT LP11F012 Bộ thu phát quang Receptory Với lồng U77-A1114-100T nhà máy sản xuất

CONN SFP Lồng 1X1 PRESS FIT LP11F012 Bộ thu phát quang Receptory Với lồng U77-A1114-100T

CONN SFP CAGE 1X1 PRESS FIT LP11F012 Receptory với Lồng U77-A1114-100T Bao bì Băng & Cuộn (TR) Tình trạng một phần Hoạt động Kiểu kết nối Lồng loại trình kết nối SFP Số lượng vị trí - Kiểu lắp Qua lỗ, góc phải ... Read More
2020-01-21 17:03:18
Trung Quốc Mô đun thu phát quang FTLC1151RDPL 10km 100GBASE-LR4 QSFP28 LQ-100GLR4 nhà máy sản xuất

Mô đun thu phát quang FTLC1151RDPL 10km 100GBASE-LR4 QSFP28 LQ-100GLR4

Mô-đun thu phát quang FTLC1151RDPL 10km 100GBASE-LR4 QSFP28 Module thu phát quang 10km 100GBASE-LR4 QSFP28 FTLX1370W3BTL Phần số Finisar: FTLC1151RDPL Số phần của LINK-PP: LPXXXXXX Lớp sản phẩm: Sợi quang Gia đ... Read More
2019-06-20 14:53:25
Trung Quốc Bộ thu phát SFP 155Mbps Đa chế độ 850nm, LC, 2km, -40 ° C ~ + 85 ° C với DDM 2km Reach nhà máy sản xuất

Bộ thu phát SFP 155Mbps Đa chế độ 850nm, LC, 2km, -40 ° C ~ + 85 ° C với DDM 2km Reach

Bộ thu phát SFP 155Mbps, Đa chế độ 850nm, LC, 2km, -40 ° C ~ + 85 ° C, với tầm với DDM 2km Tính năng sản phẩm Hỗ trợ tốc độ bit lên tới 155Mbps và Tương thích với IEEE C37.94 / IEC 62843 Dấu chân SFP có thể cắm ... Read More
2019-02-27 15:21:28
Trung Quốc Các module thu phát quang SFP FTLF8519F2xCL 2,5Gbps LFF-8524-02IDS nhà máy sản xuất

Các module thu phát quang SFP FTLF8519F2xCL 2,5Gbps LFF-8524-02IDS

Các module thu phát quang SFP FTLF8519F2xCL 2,5Gbps LFF-8524-02IDS Thông số kỹ thuật : FTLF8519F2xCL LINK-PP Mã sản phẩm: LFF-8524-02IDS Loại sản phẩm: Fiber Optics Họ sản phẩm: Máy thu phát quang Dòng sản phẩm... Read More
2018-08-30 15:57:22
Trung Quốc CONN SFP CAGE 2X1 PRESS FIT LP21F001 Đựng với Lồng, Gang 40Pos nhà máy sản xuất

CONN SFP CAGE 2X1 PRESS FIT LP21F001 Đựng với Lồng, Gang 40Pos

CONN SFP CAGE 2X1 PRESS FIT LP21F001 Đựng với Lồng, 40Po Ganged Nhà sản xuất: TE Connectivity Danh mục sản phẩm: Trình kết nối I / O RoHS: Chi tiết Sản phẩm: Đầu nối Infiniband Nữ giới Số vị trí: 2 Vị trí Liên ... Read More
2018-08-30 15:57:22
Trung Quốc Bộ thu phát XFP 10Gbps 1310nm Single Mode 40km Đạt 0ºC ~ + 70ºC nhà máy sản xuất

Bộ thu phát XFP 10Gbps 1310nm Single Mode 40km Đạt 0ºC ~ + 70ºC

Bộ thu phát XFP 10Gbps, Chế độ đơn 1310nm, 40km Đạt 0ºC ~ + 70ºC Tính năng sản phẩm  Hỗ trợ tốc độ bit 8.0Gb / s đến 11.1Gb / s  Dấu chân XFP có thể cắm nóng, Chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp  Độ dài liên kết ... Read More
2018-08-30 15:57:22
Page 1 of 34|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|